|
กิจกรรมน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพครบ 120 ปี สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 21 ตุลาคม 2563 |
![](images/1616.JPG) |
วันพุธที่ 21 ตุลาคม 2563 เวลา 08.30 น. นายประทีป ล้ำกลาง นายกเทศมนตรีตำบลเทพาลัย นำสมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาลตำบลเทพาลัย เข้าร่วมกิจกรรมน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพครบ 120 ปี สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ณ หอประชุมอำเภอคง จังหวัดนครราชสีมา |
|
|
|