|
กิจกรรมน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว |
![](images/4465.JPG) |
วันศุกร์ที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายประทีป ล้ำกลาง นายกเทศมนตรีตำบลเทพาลัย นำสมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาลตำบลเทพาลัย เข้าร่วมพิธีน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ หอประชุมอำเภอคง |
|
|
|