|
โครงการส่งเสริมการรวมกลุ่มประชาชนหรือฝึกอบรมอาชีพประชาชนในเขตเทศบาล ประจำปี 2563 การฝึกอบรมหลักสูตรการทำขนมไทย |
![](images/8319.JPG) |
วันศุกร์ที่ 11 กันยายน 2563 เวลา 08.30 - 16.30 น. นายประทีป ล้ำกลาง นายกเทศมนตรีตำบลเทพาลัย ได้ดำเนินการจัดโครงการส่งเสริมการรวมกลุ่มประชาชนหรือฝึกอบรมอาชีพประชาชนในเขตเทศบาล ประจำปี 2563 การฝึกอบรมหลักสูตรการทำขนมไทย ณ สำนักงานเทศบาลตำบลเทพาลัย |
|
|
|